TỔ CHỨC
|
Thôn Đồng Tâm - Xã Yên Than - Huyện Tiên Yên - Tỉnh Quảng Ninh
c12yenthan.ty.quangninh@moet.edu.vn
|
XUÂN ẤM ÁP- TẾT YÊU THƯƠNG
29/02/2024
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, trường TH&THCS Yên Than trao tặng 20 suất quà cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn của nhà trường.
|
|
KHAI GIẢNG NĂM HỌC 2023 - 2024
06/09/2023
Sáng ngày 5/9/2023, hòa chung không khí tưng bừng, phấn khởi của cả nước chào mừng năm học mới, thầy và trò 4 điểm trường thuộc trường TH&THCS Yên Than long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học 2023-2024.
|
|
CÔNG TÁC CHUẨN BỊ CHO NĂM HỌC MỚI 2023 - 2024 !
23/08/2023
Năm học mới đang đến gần, những ngày này, toàn thể cán bộ, giáo viên, nhân viên và các bậc cha mẹ học sinh trường TH&THCS Yên Than đã và đang tích cực, khẩn trương tiến hành các hoạt động nhằm chuẩn bị tốt cho ngày tựu trường và Khai giảng năm học mới 2023-2024.
|
|
TUYÊN TRUYỀN GIÁO DỤC AN TOÀN GIAO THÔNG
11/04/2023
Sáng ngày 10 tháng 4 năm 2023 trường TH&THCS Yên Than phối hợp cùng đội Cảnh sát giao thông số 3 (Công an tỉnh Quảng Ninh) tổ chức tuyên truyền giáo dục an toàn giao thông cho các em học sinh.
|
|
TUYÊN TRUYỀN KĨ NĂNG SỬ DỤNG MẠNG XÃ HỘI, INTERNET AN TOÀN, HIỆU QUẢ
21/03/2023
Nhằm nâng cao nhận thức trong việc khai thác, sử dụng thông tin trên mạng internet, mạng xã hội giúp học sinh sử dụng mạng xã hội phục vụ nghiên cứu, học tập, giải trí lành mạnh, đúng pháp luật, sáng ngày 20 tháng 3 năm 2023 trường TH&THCS Yên Than phối hợp cùng Công an xã, Đoàn thanh niên xã Yên Than tổ chức tuyên truyền kĩ năng sử dụng mạng xã hội, internet an toàn, hiệu quả.
|
|
CÁC HOẠT ĐỘNG CHÀO MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/3
08/03/2023
Nhân dịp kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế Phụ nữ (8/3/1910-8/3/2023) trường TH&THCS Yên Than đã tổ chức một số hoạt động chào mừng ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 và nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình của cán bộ giáo viên và học sinh trong trường
|
|
TẾT YÊU THƯƠNG
13/01/2023
Nhằm mang đến cái tết ấm áp và yêu thương cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn, những em sinh ra chưa được may mắn. Trường TH&THCS Yên Than đã huy động cán bộ giáo viên, nhân viên và học sinh nhà trường trao tặng những suất quà cho các em.
|
|
HỘI THI VĂN NGHỆ NGÀNH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO HUYỆN TIÊN YÊN
31/10/2022
Cụm trường TH&THCS Yên Than và trường Mầm non Yên Than tham gia Hội thi với chủ đề “Quê hương, đất nước” thể hiện qua 4 tiết mục văn nghệ: Tốp ca “Xuân về bản em”, đơn ca “Sao la đi học”, ngâm thơ “ Quê hương”, nhảy hiện đại “Việt Nam những chuyến đi”.
|
|
Công văn đến
|
Chưa có công văn đến!
|
|
Công văn đi
|
Chưa có công văn đi!
|
|
|
|
|
|